Skákhof Vinaskákfélagsins í Vin.

Stjórn

Aðalfundur haldinn þann 8 maí 2022 hefur samþykkt eftirfarandi stjórn.

Stjórn Vinaskákfélagsins 2022-2023 skipa:

StaðaNafnNetfangSími
ForsetiHörður Jónassonhordurj@simnet.is777-4477
VaraforsetiTómas Atli Ponzitomas.ponzi@gmail.com699-0847
GjaldkeriRóbert Lagermanchesslion@hotmail.com696-9658
RitariHjálmar Sigurvaldasonhsigurvaldason@gmail.com787-9214
MeðstjórnandiÓlafur B. Thorssonolafurthorsson@gmail.com792-0296
Varamaður 1Jóhann Valdimarssonjoivldix@gmail.com766-5307
Varamaður 2Aðalsteinn Thorarensenadalthor@gmail.com620-9793
Verndari félagsinsHrafn Jölulssonhrafnjokuls@hotmail.com763-1797

 

Fyrirlestur og kennsla í skák: Hlutverkasetur frá 2013 og Samfélagshúsið Aflagranda 40 frá 2022.

SkýringHeimilisfangNafnSími
Fyrirlestur og kennsla í skákHlutverkasetur Borgartúni 6Hörður Jónasson777-4477
AðstoðarmaðurHlutverkasetur Borgartúni 6Hjálmar Sigurvaldason787-9214
Félagar tefla og kenna skákSamfélagshúsið að Aflagranda 40Hörður Jónasson777-4477
AðstoðarmaðurSamfélagshúsið að Aflagranda 40Hjálmar Sigurvaldason787-9214

 

Liðstjórar Vinaskákfélagsins 2022-2023.2 lið

A lið í 2 deild:
B lið í 4 deild:

 

Mótanefnd 2021-2022.

FormaðurRóbert Lagerman
1. NefndarmaðurHörður Jónasson
2. NefndarmaðurTómas Ponzi
3. NefndarmaðurHjálmar H. Sigurvaldason
4. NefndarmaðurArnljótur Sigurðsson

 

Styrkja og Fjáröflunarnefnd 2021-2022.

FormaðurRóbert Lagerman
1. NefndarmaðurHörður Jónasson
2. NefndarmaðurHrafn Jökulsson

 

Bókasafnsnefnd 2021-2022.

FormaðurHörður Jónasson
1. NefndarmaðurHjálmar Sigurvaldason
2. NefndarmaðurAðalsteinn Thorarensen

 

Almannatengslanefnd 2021-2022.

FormaðurHörður Jónasson
1. NefndarmaðurRóbert Lagerman
2. NefndarmaðurHrafn Jökulsson

 

Skemmtinefnd 2022-2023.

Formaður
1. Nefndarmaður
2. Nefndarmaður